Labarai

Yadda Butterfly Valve ke Aiki

Butterfly bawulolisuna ɗaya daga cikin bawul ɗin masana'antu da aka fi amfani da su a halin yanzu.Bawul ɗin malam buɗe ido da bawul ɗin ƙwallon suna cikin jerin bawuloli na kwata.Mu kawai muna buƙatar kunna bawul ɗin bawul ɗin juzu'i na kwata, kuma diski zai juya digiri 90 a kusa da tushen bawul don buɗewa ko rufe bawul.

Source: saVRee

Bawuloli na malam buɗe ido suna da girman kewayon daga 2 ″ zuwa 72 ″, don haka ya dace sosai don amfani da bututu masu girma.Kamar HVAC, masana'antar wutar lantarki, masana'antar makamashi, mai da iskar gas, jiyya na ruwa, takarda da ɓangaren litattafan almara, masana'antar siminti, da sauransu.

Dangane da nau'in ƙira, ana iya raba bawul ɗin malam buɗe ido zuwa nau'in eccentric guda ɗaya, nau'in eccentric biyu da nau'in eccentric sau uku don saduwa da matsi daban-daban da buƙatun zafin ku.

Dangane da hanyar haɗin kai, ana iya yin bawul ɗin malam buɗe ido ya zama nau'in wafer, nau'in lugga, nau'in flange ko nau'in matsa don saduwa da buƙatun haɗin bututu daban-daban.

Bugu da ƙari, bisa ga hatimi, za a iya raba bawul ɗin malam buɗe ido zuwa ƙwanƙwasa mai laushi mai laushi da ƙuƙwalwa mai wuyar gaske, wanda ya dace da nau'ikan kafofin watsa labaru daban-daban.

Bawul ɗin Butterfly na iya zama nau'in sarrafawa, nau'in kulawar dabaran, nau'in sarrafa wutar lantarki ko nau'in kulawar pneumatic, yana ba ku damar sarrafa gida ko nesa.

Jiki:Ana amfani da jikin bawul ɗin malam buɗe ido don kunsa da kuma kare sassan ciki.Ana iya yin jikin bawul ɗin da bakin karfe, carbon karfe, simintin ƙarfe, ko filastik don biyan buƙatu daban-daban.Ana amfani da gefen ɓangaren bawul ɗin don haɗa bututun, akwai nau'in wafer, nau'in flange, nau'in lugga da nau'in matsi.

Farantin karfe:Ana amfani da farantin bawul don ba da izinin gudana da kashe matsakaici.Lokacin da bawul ya rufe, farantin bawul yana tsaye zuwa matsakaici.Lokacin da aka buɗe bawul, diski ɗin yana layi ɗaya da matsakaici, kuma matsakaici yana gudana ta halitta.
Bugu da ƙari, ana iya buɗe diski ko rufe wani ɗan lokaci, yana ba da izinin wani adadin matsakaici don jigilar kaya, ta haka ne ke daidaita yawan kwarara.
Ana iya yin diski da bakin karfe, simintin ƙarfe da kayan filastik.

Aiki:COVNA bawul ɗin malam buɗe ido shine daidaitaccen farantin haɗin haɗin kai na ISO5211, wanda za'a iya sarrafa shi ta hannu, dabaran, ko mai kunnawa.
Taimaka muku sarrafa nesa da sauƙaƙe sarrafa kwararar ku.


Lokacin aikawa: Dec-15-2021
Bar Saƙonku
Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana